เมื่อวันที่ 14 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2567 เวลา 9.00 น. ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลพรหมมาสตร์ นางสาวพลอยนภัส สละชีพ เป็นประธานเปิดโครงการอบรมคุณธรรมจริยธรรม ทุจริตคอรัปชั่นและผลประโยชน์ทับซ้อน เพื่อเสริมสร้างคุณธรรมและจริยธรรม ให้แก่ คณะผู้บริหารสมาชิกสภา ข้าราชการ พนักงานจ้าง และผู้นำชุมชน สามารถนำไปใช้ในการปฏิบัติตนและปฏิบัติหน้าที่ตามภารกิจในป้องกันการทุจริตและผลประโยชน์ทับซ้อนได้อย่างมีประสิทธิภาพและสัมฤทธิ์ผลต่อไป
![](https://www.phrommat.go.th/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_ประชุมมอบนโยบาย_๒๔๐๔๐๑_3-1024x768.jpg)
![](https://www.phrommat.go.th/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_ประชุมมอบนโยบาย_๒๔๐๔๐๑_1-1024x768.jpg)